| Numero ng bahagi ng tagagawa : | AD5543BRMZ-REEL7 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Stock Kondisyon : | 4482 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DAC 16BIT SRLIN/CUR OUT 8MSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | AD5543BRMZ-REEL7 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DAC 16BIT SRLIN/CUR OUT 8MSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4482 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | 5V |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP |
| Pag-aayos Time | 500ns (Typ) |
| serye | - |
| Type reference | External |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Type output | Current - Unbuffered |
| Ibang pangalan | AD5543BRMZ-REEL7CT |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng D / A converter | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 16 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 9 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±2 (Max), ±1 (Max) |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 16 Bit Digital to Analog Converter 1 8-MSOP |
| data Interface | SPI |
| Numero ng Base Bahagi | AD5543 |
| arkitektura | R-2R |








IC DAC 16BIT SRL 8MSOP

IC DAC 16BIT SRLIN/CUR OUT 8MSOP

IC DAC 16BIT SRLIN/CUR OUT 8SOIC

IC DAC 16BIT SERIAL-IN 14-SOIC

IC DAC 16BIT SRL QUAD 32LFCSP

IC DAC 16BIT SERIAL-IN 8-MSOP

IC DAC 16BIT SRL 8MSOP

IC DAC 16BIT SER 8MSOP

IC DAC 16BIT SERIAL-IN 8-MSOP

IC DAC 16BIT SRLIN/CUR OUT 8SOIC