| Numero ng bahagi ng tagagawa : | AD7233BNZ |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Stock Kondisyon : | 410 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DAC 12BIT SRL W/AMP 8DIP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | AD7233BNZ |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DAC 12BIT SRL W/AMP 8DIP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 410 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | - |
| Boltahe - Supply, Analog | ±10.8 V ~ 16.5 V |
| Supplier aparato Package | 8-PDIP |
| Pag-aayos Time | 10µs |
| serye | DACPORT® |
| Type reference | Internal |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Type output | Voltage - Buffered |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng D / A converter | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 12 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.5 (Max), ±0.9 (Max) |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 12 Bit Digital to Analog Converter 1 8-PDIP |
| data Interface | SPI |
| Numero ng Base Bahagi | AD7233 |
| arkitektura | R-2R |







IC DAC 12BIT LC2MOS SRL 8-DIP
MAGNETIC SWITCH OMNIPOLAR 8SOIC

IC DAC 12BIT W/AMP W/BUFF 24SOIC

IC DAC 12BIT LC2MOS SRL 8-DIP
IC DAC 12BIT SRL W/AMP 8-DIP
IC DAC 12BIT W/AMP W/BUFF 24SOIC

IC DAC 12BIT W/AMP W/BUFF 24SOIC

IC DAC 12BIT DUAL W/BUFF 24SOIC
MAGNETIC SWITCH OMNIPOLAR 8MSOP

IC DAC 12BIT W/AMP W/BUFF 24-DIP