| Numero ng bahagi ng tagagawa : | AD7658YSTZ |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Stock Kondisyon : | 670 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64-LQFP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | AD7658YSTZ |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64-LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 670 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | 5V |
| Supplier aparato Package | 64-LQFP (10x10) |
| serye | iCMOS® |
| Sampling Rate (Per Second) | 250k |
| Type reference | External, Internal |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 64-LQFP |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 6 |
| Bilang ng mga Bits | 12 |
| Bilang ng A / D Converters | 6 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Single Ended |
| Mga tampok | Simultaneous Sampling, True Bipolar |
| Detalyadong Paglalarawan | 12 Bit Analog to Digital Converter 6 Input 6 SAR 64-LQFP (10x10) |
| data Interface | SPI, Parallel, DSP |
| configuration | S/H-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | AD7658 |
| arkitektura | SAR |








IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64-LQFP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP
IC ADC 16BIT UNIPOLAR 48-LFCSP

IC ADC 12BIT 6CH 250KSPS 64LQFP
IC ADC 16BIT UNIPOLAR 48LFCSP

IC ADC 14BIT 6CH 250KSPS 64LQFP