| Numero ng bahagi ng tagagawa : | AD9255BCPZ-80 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Stock Kondisyon : | 656 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC ADC 14BIT 80MSPS 48LFCSP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | AD9255BCPZ-80 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC ADC 14BIT 80MSPS 48LFCSP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 656 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 1.7 V ~ 1.9 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 1.7 V ~ 1.9 V |
| Supplier aparato Package | 48-LFCSP-VQ (7x7) |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 80M |
| Type reference | External, Internal |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 48-VFQFN Exposed Pad, CSP |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 14 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 23 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Differential |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 14 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 Pipelined 48-LFCSP-VQ (7x7) |
| data Interface | LVDS - Parallel |
| configuration | S/H-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | AD9255 |
| arkitektura | Pipelined |








BOARD EVALUATION 80MSPS AD9255

BOARD EVALUATION 105MSPS AD9255

IC ADC 14BIT 125MSPS 48LFCSP

IC ADC 14BIT 80MSPS 48LFCSP

BOARD EVALUATION 125MSPS AD9255

IC ADC 14BIT 105MSPS 48LFCSP

IC ADC 14BIT 125MSPS 48LFCSP

IC ADC OCTAL 14BIT 64LFCSP

IC ADC 14BIT 105MSPS 48LFCSP

BOARD EVAL FOR AD9257