Numero ng Bahagi:ADSP-2183BSTZ-160
- Petsa: 2025/02/20
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 7.18 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ADSP-21478BCPZ-1A |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Stock Kondisyon : | 1372 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DSP SHARK 200MHZ 88LFCSP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ADSP-21478BCPZ-1A |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DSP SHARK 200MHZ 88LFCSP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1372 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - I / O | 3.30V |
| Boltahe - Core | 1.20V |
| uri | Floating Point |
| Supplier aparato Package | 88-LFCSP-VQ (12x12) |
| serye | SHARC® |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 88-VFQFN Exposed Pad, CSP |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| On-Chip RAM | 3Mbit |
| Non-Madaling matuyo Memory | ROM (4 Mbit) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | DAI, DPI, EBI/EMI, I²C, SPI, SPORT, UART/USART |
| Clock Rate | 200MHz |
| Numero ng Base Bahagi | ADSP-21478 |










IC DSP SHARC 200MHZ LP 88LFCSP

REV 0.2 450MHZ SHARC PROC W/5 MB

IC DSP SHARK 266MHZ 196CSBGA

IC DSP SHARC 266MHZ LP 100LQFP

IC DSP SHARC 200MHZ LP 196CSBGA

IC DSP SHARK 200MHZ 100LQFP
IC DSP SHARC 100LQFP

IC DSP SHARK 200MHZ 88LFCSP

IC DSP SHARK 300MHZ 196CSBGA

IC DSP SHARK 266MHZ 196CSBGA