| Numero ng bahagi ng tagagawa : | CAT5259YI-50-T2 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Stock Kondisyon : | 5600 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC POT DPP 50K 256TAP 24TSSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | CAT5259YI-50-T2.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | CAT5259YI-50-T2 |
|---|---|
| Manufacturer | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Paglalarawan | IC POT DPP 50K 256TAP 24TSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5600 pcs |
| Mga Datasheet | CAT5259YI-50-T2.pdf |
| Boltahe - Supply | 2.5 V ~ 6 V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Temperatura koepisyent (Typ) | ±300 ppm/°C |
| tumulis | Linear |
| Supplier aparato Package | 24-TSSOP |
| serye | - |
| Resistance - Wiper (Ohms) (Typ) | 200 |
| Resistance (Ohms) | 50k |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Taps | 256 |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Type memory | Non-Volatile |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | I²C |
| Mga tampok | Selectable Address |
| Detalyadong Paglalarawan | Digital Potentiometer 50k Ohm 4 Circuit 256 Taps I²C Interface 24-TSSOP |
| configuration | Potentiometer |
| Numero ng Base Bahagi | CAT5259 |







IC REG LINEAR
DPP NV, QUAD 256 TAP, I2C
IC REG LINEAR
IC POT DPP 100K 256TAP 24TSSOP
DIGITAL POT, 2 FUNC, 100000OHM,
CAT5259 - QUAD DIGITALLY PROGRAM
IC REG LINEAR
IC POT DIG 100K 256T SPI 24SOIC
IC POT DIG 100K 256T 4CH 24TSSOP
IC POT DIG 100K 256T 4CH 24TSSOP