GMC21CG332J16NT Image.Cal-Chip Electronics, Inc. Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
GMC21CG332J16NT
Presyo ng hagdan
132000 pcs Stock
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : GMC21CG332J16NT
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : CAL-CHIP ELECTRONICS INC.
Stock Kondisyon : 132000 pcs Stock
Paglalarawan : CAP CER 3300PF 16V C0G/NP0 0805
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet :
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. GMC21CG332J16NT
Manufacturer CAL-CHIP ELECTRONICS INC.
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami 132000 pcs
Mga Datasheet
Boltahe - Rated 16V
pagpapaubaya ±5%
Kapal (Max) 0.057" (1.45mm)
temperatura koepisyent C0G, NP0
Sukat / Dimension 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
serye GMC
Package / Kaso 0805 (2012 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount, MLCC
kapasidad 3300 pF