| Numero ng bahagi ng tagagawa : | CY8C24223A-12PVXE |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Cypress Semiconductor |
| Stock Kondisyon : | 387 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | CY8C24223A-12PVXE.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | CY8C24223A-12PVXE |
|---|---|
| Manufacturer | Cypress Semiconductor |
| Paglalarawan | IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 387 pcs |
| Mga Datasheet | CY8C24223A-12PVXE.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2.4 V ~ 5.25 V |
| Supplier aparato Package | 20-SSOP |
| bilis | 12MHz |
| serye | PSOC®1 CY8C24xxx |
| RAM Size | 256 x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 4KB (4K x 8) |
| Peripherals | POR, PWM, WDT |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 20-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Ibang pangalan | CY8C24223A12PVXE |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 16 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 15 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | M8C PSOC®1 CY8C24xxx Microcontroller IC 8-Bit 12MHz 4KB (4K x 8) FLASH 20-SSOP |
| data Converters | A/D 8x14b, D/A 2x9b |
| core Size | 8-Bit |
| core Processor | M8C |
| Connectivity | I²C, SPI, UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | CY8C24223 |







IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SSOP