| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MB90F347ESPMC-GS9013SPE1 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Cypress Semiconductor | Stock Kondisyon : | 4491 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MB90F347ESPMC-GS9013SPE1.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MB90F347ESPMC-GS9013SPE1 |
|---|---|
| Manufacturer | Cypress Semiconductor |
| Paglalarawan | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4491 pcs |
| Mga Datasheet | MB90F347ESPMC-GS9013SPE1.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3.5 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 100-LQFP (14x14) |
| bilis | 24MHz |
| serye | F²MC-16LX MB90340E |
| RAM Size | 6K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 128KB (128K x 8) |
| Peripherals | DMA, POR, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 100-LQFP |
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 82 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | F²MC-16LX F²MC-16LX MB90340E Microcontroller IC 16-Bit 24MHz 128KB (128K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14) |
| data Converters | A/D 16x8/10b |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | F²MC-16LX |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, LINbus, SCI, UART/USART |







IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MICROCONTROLLER
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100LQFP