CRCW02011K18FKED Image.Vishay Dale Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
CRCW02011K18FKED
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : CRCW02011K18FKED
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Dale / Vishay
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES SMD 1.18K OHM 1% 1/20W 0201
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. CRCW02011K18FKED
Manufacturer Dale / Vishay
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
pagpapaubaya ±1%
temperatura koepisyent ±100ppm/°C
Supplier aparato Package 0201
Sukat / Dimension 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
serye CRCW
panel Mode 1.18 kOhms
Power (Watts) 0.05W, 1/20W
Package / Kaso 0201 (0603 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 155°C
Bilang ng mga Terminations 2
Taas - Makaupo (Max) 0.010" (0.26mm)