| Numero ng bahagi ng tagagawa : | HDM240E-124 | Katayuan ng RoHs : | |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Digital Power Corporation | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | SUFFIX "E" = U-CHANNEL + COVER A | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | HDM240E-124 |
|---|---|
| Manufacturer | Digital Power Corporation |
| Paglalarawan | SUFFIX "E" = U-CHANNEL + COVER A |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output 6 | 24V |
| Boltahe - Output 5 | 24V |
| Boltahe - Output 4 | 24V |
| Boltahe - Output 3 | 24V |
| Boltahe - Output 2 | 24V |
| Boltahe - Output 1 | 24V |
| Boltahe - Isolation | 4 kV |
| Boltahe - Input | 90 ~ 264 VAC |
| uri | Enclosed |
| Karaniwang numero | 60601-1; 60950-1 |
| Sukat / Dimension | 4.10" L x 2.44" W x 1.99" H (104.1mm x 62.0mm x 50.5mm) |
| Power (Watts) | 240W |
| operating Temperature | -30°C ~ 70°C (With Derating) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Mga tampok | Adjustable Output, DC Input Capable, PFC, Standby Output, Universal Input |
| husay | 92.5% |
| Kasalukuyan - Output 6 | 10 A |
| Kasalukuyan - Output 5 | 10 A |
| Kasalukuyan - Output 4 | 10 A |
| Kasalukuyan - Output 3 | 10 A |
| Kasalukuyan - Output 2 | 10 A |
| Kasalukuyan - Output 1 | 10 A |
| Ahensya ng pag -apruba | CB, CE, cURus |
| aplikasyon | ITE (Commercial), Medical |







CABLE TIE HLDR SNGLE TORQUE MNT

AC/DC CONVERTER

SUFFIX "E" = U-CHANNEL + COVER A

SUFFIX "E" = U-CHANNEL + COVER A
AC/DC CONVERTER 24V 160W

SUFFIX "E" = U-CHANNEL + COVER A
CABLE TIE HLDR SNGLE TORQUE MNT
AC/DC CONVERTER 12V 160W

AC/DC CONVERTER 12V
AC/DC CONVERTER 15V