DF11-30DP-2DSA(01) Image.Hirose Electric Co Ltd Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
DF11-30DP-2DSA(01)
Presyo ng hagdan
671 pcs Stock
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : DF11-30DP-2DSA(01)
Katayuan ng RoHs : RoHS compliant
Tagagawa / Brand : Hirose
Stock Kondisyon : 671 pcs Stock
Paglalarawan : CONN HEADER VERT 30POS 2MM
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet :
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. DF11-30DP-2DSA(01)
Manufacturer Hirose
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS RoHS compliant
Available ang Dami 671 pcs
Mga Datasheet
boltahe Rating 250V
pagwawakas Solder
estilo Board to Board or Cable
shrouding Shrouded - 4 Wall
serye DF11
Row Spacing - Isinangkot 0.079' (2.00mm)
Pitch - Isinangkot 0.079' (2.00mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa 0.299' (7.60mm)
operating Temperature -30°C ~ 85°C
Bilang ng mga hilera 2
Bilang ng Posisyon Loaded All
Bilang ng Posisyon 30
Salalayan Type Through Hole
Material Flammability Rating UL94 V-0
Mated Stacking Heights 7.55, 7.8mm, 8.9mm
Differential Data Transmission Polyamide (PA), Nylon
insulation Taas 0.260' (6.60mm)
insulation Kulay Black
Papasok Proteksyon -
Mga tampok -
Type pangkabit Detent Lock
Kasalukuyang rating (amps) 2A
Uri ng Contact Male Pin
Makipag-ugnay sa Hugis Square
Contact Material Brass
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.118' (3.00mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.118' (3.00mm)