C335C563F1G5TA7301 Image.KEMET Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
C335C563F1G5TA7301
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : C335C563F1G5TA7301
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : KEMET
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP CER 0.056UF 100V C0G/NP0 RAD
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : C335C563F1G5TA7301.pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. C335C563F1G5TA7301
Manufacturer KEMET
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Rated 100V
pagpapaubaya ±1%
Kapal (Max) -
temperatura koepisyent C0G, NP0
Sukat / Dimension 0.280" L x 0.160" W (7.11mm x 4.07mm)
serye GoldMax 300 Comm C0G
Ratings -
Package / Kaso Radial
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Through Hole
Lead Style Formed Leads - Kinked
Lead Spacing 0.200" (5.08mm)
Taas - Makaupo (Max) 0.400" (10.16mm)
Mga tampok Low ESL
Pagkabigo Rate -
kapasidad 0.056 µF