1111Y2000471KQT Image.Knowles Syfer Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
1111Y2000471KQT
Numero ng bahagi ng tagagawa : 1111Y2000471KQT Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Knowles Syfer Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP CER 470PF 200V C0G/NP0 1111 Ipadala Mula : Hong Kong
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. 1111Y2000471KQT
Manufacturer Knowles Syfer
Paglalarawan CAP CER 470PF 200V C0G/NP0 1111
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet 1111Y2000471KQT(1).pdf1111Y2000471KQT(2).pdf
Boltahe - Rated 200V
pagpapaubaya ±10%
Kapal (Max) 0.070" (1.78mm)
temperatura koepisyent C0G, NP0 (1B)
Sukat / Dimension 0.110" L x 0.110" W (2.79mm x 2.79mm)
serye FlexiCap™
Ratings -
Package / Kaso 1111 (2828 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Lead Style -
Lead Spacing -
Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok High Q, Low Loss, Soft Termination
Pagkabigo Rate -
kapasidad 470 pF