1206J2500332KDR Image.Knowles Syfer Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
1206J2500332KDR
Numero ng bahagi ng tagagawa : 1206J2500332KDR Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Knowles Syfer Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP CER 3300PF 250V X7R 1206 Ipadala Mula : Hong Kong
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. 1206J2500332KDR
Manufacturer Knowles Syfer
Paglalarawan CAP CER 3300PF 250V X7R 1206
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet 1206J2500332KDR(1).pdf1206J2500332KDR(2).pdf
Boltahe - Rated 250V
pagpapaubaya ±10%
Kapal (Max) 0.063' (1.60mm)
temperatura koepisyent X7R
Sukat / Dimension 0.126' L x 0.063' W (3.20mm x 1.60mm)
serye -
Ratings -
Package / Kaso 1206 (3216 Metric)
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount, MLCC
Lead Style -
Lead Spacing -
Taas - Makaupo (Max) -
Mga tampok High Temperature
Pagkabigo Rate -
kapasidad 3300 pF