MNR35J5RJ203 Image.Rohm Semiconductor Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
MNR35J5RJ203
Numero ng bahagi ng tagagawa : MNR35J5RJ203 Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : LAPIS Semiconductor Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : RES ARRAY 8 RES 20K OHM 2512 Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : MNR35J5RJ203(1).pdfMNR35J5RJ203(2).pdf Pagpapadala ng Way : DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. MNR35J5RJ203
Manufacturer LAPIS Semiconductor
Paglalarawan RES ARRAY 8 RES 20K OHM 2512
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet MNR35J5RJ203(1).pdfMNR35J5RJ203(2).pdf
pagpapaubaya ±5%
temperatura koepisyent ±200ppm/°C
Supplier aparato Package -
Sukat / Dimension 0.252' L x 0.122' W (6.40mm x 3.10mm)
serye MNR
Resistor-Ratio-Drift -
Resistor Matching Ratio -
Resistance (Ohms) 20k
Power Per Element 62.5mW
Package / Kaso 2512 (6432 Metric), Convex, Long Side Terminals
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -55°C ~ 125°C
Bilang ng Resistors 8
Bilang ng mga Pins 10
Salalayan Type Surface Mount
Taas - Makaupo (Max) 0.026' (0.65mm)