Numero ng Bahagi:ADS1118IDGSR
- Petsa: 2022/12/28
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.91 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ADS1110A0IDBVRG4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6 |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ADS1110A0IDBVRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Digital | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | SOT-23-6 |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 240 |
| Type reference | Internal |
| Ratio - S / H: ADC | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | SOT-23-6 |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 16 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 14 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Differential, Single Ended |
| Mga tampok | PGA, Selectable Address |
| Detalyadong Paglalarawan | 16 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 Sigma-Delta SOT-23-6 |
| data Interface | I²C |
| configuration | PGA-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | ADS1110 |
| arkitektura | Sigma-Delta |











IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

EVAL MOD FOR ADS1100

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6

IC 16BIT SELF-CALIB ADC SOT23-6

IC ADC 16-BIT I2C PROGBL SOT23-6