Numero ng Bahagi:CD74HC4067M96
- Petsa: 2023/10/18
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.87 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | CD74HC123NSRG4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Luminary Micro / Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | 79205 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16SO |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | CD74HC123NSRG4 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16SO |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 79205 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 2V ~ 6V |
| Supplier aparato Package | 16-SO |
| serye | 74HC |
| Schmitt trigger Input | No |
| Propagation Delay | 25ns |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| logic Type | Monostable |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Independent Circuits | 2 |
| Detalyadong Paglalarawan | Monostable Multivibrator 25ns 16-SO |
| Current - Output Mataas, Mababa | 5.2mA, 5.2mA |
| Numero ng Base Bahagi | 74HC123 |











IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16TSSOP

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16SO

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16-SOIC

IC DUAL RETRIG MULTIVIB 16-TSSOP

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16TSSOP

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16TSSOP

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16-SOIC

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16TSSOP

IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16-SOIC
IC DUAL RETRIG MULTIVIBR 16SO