Numero ng Bahagi:TPS74401RGWR
- Petsa: 2025/04/17
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.79 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | TPS74617PQWDRBRQ1 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Hindi maaari |
| Tagagawa / Brand : | Texas Instruments |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | IC POWER |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | TPS74617PQWDRBRQ1.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | TPS74617PQWDRBRQ1 |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC POWER |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Hindi maaari |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | TPS74617PQWDRBRQ1.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.48V @ 1A |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.7V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 6V |
| Supplier aparato Package | 8-SON (3x3) |
| serye | Automotive, AEC-Q100 |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| Package / Kaso | 8-VDFN Exposed Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| PSRR | - |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount, Wettable Flank |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 36 µA |
| Current - Output | 1A |
| control Tampok | Current Limit, Enable, Power Good |









AUTOMOTIVE 1-A, LOW-IQ, HIGH-PSR
IC REG LINEAR 1.5V 1A 6WSON
IC POWER
AUTOMOTIVE 1-A, LOW-IQ, HIGH-PSR
IC REG LINEAR 1.8V 1A 6WSON
AUTOMOTIVE 1-A, LOW-IQ, HIGH-PSR
AUTOMOTIVE 1-A, LOW-IQ, HIGH-PSR
IC REG LINEAR 1.2V 1A 6WSON
IC REG LINEAR 2.5V 1A 6WSON
IC REG LINEAR 2.8V 1A 6WSON