| Numero ng bahagi ng tagagawa : | HRP-75-3.3 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | MEAN WELL |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | AC/DC CONVERTER 3.3V 50W |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | HRP-75-3.3(1).pdfHRP-75-3.3(2).pdfHRP-75-3.3(3).pdfHRP-75-3.3(4).pdfHRP-75-3.3(5).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | HRP-75-3.3 |
|---|---|
| Manufacturer | MEAN WELL |
| Paglalarawan | AC/DC CONVERTER 3.3V 50W |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | HRP-75-3.3(1).pdfHRP-75-3.3(2).pdfHRP-75-3.3(3).pdfHRP-75-3.3(4).pdfHRP-75-3.3(5).pdf |
| Boltahe - Output 6 | - |
| Boltahe - Output 4 | - |
| Boltahe - Output 3 | - |
| Boltahe - Output 2 | - |
| Boltahe - Output 1 | 3.3V |
| Boltahe - Isolation | 3 kV |
| Boltahe - Input | 85 ~ 264 VAC, 120 ~ 370 VDC |
| uri | Enclosed |
| Sukat / Dimension | 5.08" L x 3.86" W x 1.50" H (129.0mm x 98.0mm x 38.0mm) |
| serye | HRP-75 (75W) |
| Power (Watts) | 50W |
| Package | Box |
| operating Temperature | -40°C ~ 70°C (With Derating) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Minimum Load Kinakailangan | No |
| Mga tampok | Adjustable Output, PFC, Remote On/Off, Universal Input |
| husay | 77% |
| Kasalukuyan - Output 1 | 15 A |
| Base Number Product | HRP-75 |
| Ahensya ng pag -apruba | CB, CE, cURus, TUV |
| aplikasyon | ITE (Commercial) |







AC/DC CONVERTER 5V 75W
AC/DC CONVERTER 48V 624W
AC/DC CONVERTER 36V 630W
AC/DC CONVERTER 36V 76W
AC/DC CONVERTER 15V 75W
AC/DC CONVERTER 12V 76W

HRP 1/4 NPT 8PINJST RAW DIGITAL
AC/DC CONVERTER 24V 77W
AC/DC CONVERTER 48V 77W
AC/DC CONVERTER 7.5V 75W