| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SE-600-36 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | MEAN WELL |
| Stock Kondisyon : | 101 pcs Stock |
| Paglalarawan : | AC/DC CONVERTER 36V 598W |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | SE-600-36(1).pdfSE-600-36(2).pdfSE-600-36(3).pdfSE-600-36(4).pdfSE-600-36(5).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SE-600-36 |
|---|---|
| Manufacturer | MEAN WELL |
| Paglalarawan | AC/DC CONVERTER 36V 598W |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | 101 pcs |
| Mga Datasheet | SE-600-36(1).pdfSE-600-36(2).pdfSE-600-36(3).pdfSE-600-36(4).pdfSE-600-36(5).pdf |
| Boltahe - Output 6 | - |
| Boltahe - Output 4 | - |
| Boltahe - Output 3 | - |
| Boltahe - Output 2 | - |
| Boltahe - Output 1 | 36V |
| Boltahe - Isolation | 3 kV |
| Boltahe - Input | 90 ~ 132 VAC, 180 ~ 264 VAC, 254 ~ 370 VDC |
| uri | Enclosed |
| Sukat / Dimension | 9.72" L x 5.00" W x 2.50" H (247.0mm x 127.0mm x 63.5mm) |
| serye | SE-600 (600W) |
| Power (Watts) | 598W |
| Package | Box |
| operating Temperature | -20°C ~ 60°C (With Derating) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Minimum Load Kinakailangan | No |
| Mga tampok | Adjustable Output, Universal Input |
| husay | 87% |
| Kasalukuyan - Output 1 | 16.6 A |
| Base Number Product | SE-600 |
| Ahensya ng pag -apruba | cURus |
| aplikasyon | ITE (Commercial) |







DC GROUND FAULT RELAY 9-36 VDC
AC/DC CONVERTER 27V 599W
TRADITIONAL SERIES EYEWASH
AC/DC CONVERTER 12V 600W
DC GROUND FAULT RELAY 32-70 VDC
AC/DC CONVERTER 48V 600W
AC/DC CONVERTER 24V 600W
AC/DC CONVERTER 15V 600W
SE-601-0D WITH CONFORMAL COATING
AC/DC CONVERTER 5V 500W