| Numero ng bahagi ng tagagawa : | DS1100U-200/T&R | Katayuan ng RoHs : | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated | Stock Kondisyon : | 5184 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DELAY LINE 5TAP 200NS 8UMAX | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | DS1100U-200/T&R |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC DELAY LINE 5TAP 200NS 8UMAX |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Available ang Dami | 5184 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 4.75 V ~ 5.25 V |
| Tapikin pagdaragdag | 40ns |
| Supplier aparato Package | 8-uMAX |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Taps / Steps | 5 |
| Bilang ng Independent Mga pagkaantala | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Contains lead / RoHS non-compliant |
| tungkulin | Nonprogrammable |
| Detalyadong Paglalarawan | Delay Line IC Nonprogrammable 5 Tap 200ns 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Delay sa 1st Tap | 40ns |
| Numero ng Base Bahagi | DS1100 |
| Magagamit Kabuuang Pagkaantala | 200ns |







IC DELAY LINE 5TAP 20NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 20NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 20NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 25NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 250NS 8UMAX
IC DELAY LINE 5TAP 250NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 250NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 250NS 8UMAX
IC DELAY LINE 5TAP 20NS 8UMAX

IC DELAY LINE 5TAP 200NS 8UMAX