| Numero ng bahagi ng tagagawa : | DS14285S+ | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Maxim Integrated | Stock Kondisyon : | 1070 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | DS14285S+ |
|---|---|
| Manufacturer | |
| Paglalarawan | IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 1070 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Battery | 2.5 V ~ 3.6 V |
| Boltahe - Supply | 4.5 V ~ 5.5 V |
| uri | Clock/Calendar |
| Time Format | HH:MM:SS (12/24 hr) |
| Supplier aparato Package | 24-SOIC |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 24-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Size memory | 114B |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | Parallel |
| Mga tampok | Alarm, Daylight Savings, Leap Year, NVSRAM, Square Wave Output |
| Detalyadong Paglalarawan | Real Time Clock (RTC) IC Clock/Calendar 114B Parallel 24-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Anyo ng Petsa | YY-MM-DD-dd |
| Current - Timekeeping (Max) | 0.5µA @ 4.5V ~ 5.5V |
| Numero ng Base Bahagi | DS14285 |








IC RTC CLK/CALENDAR PAR 28-PLCC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 28-PLCC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 28-PLCC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 28-PLCC

IC RTC CLK/CALENDAR PAR 24-SOIC