| Numero ng bahagi ng tagagawa : | B1232H24B2-BSR-IM4 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Mechatronics |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | B1232H24B2-BSR-IM4(1).pdfB1232H24B2-BSR-IM4(2).pdfB1232H24B2-BSR-IM4(3).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | B1232H24B2-BSR-IM4 |
|---|---|
| Manufacturer | Mechatronics |
| Paglalarawan | FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | B1232H24B2-BSR-IM4(1).pdfB1232H24B2-BSR-IM4(2).pdfB1232H24B2-BSR-IM4(3).pdf |
| lapad | 32.00mm |
| timbang | 0.705 lb (319.78 g) |
| boltahe Saklaw | - |
| Boltahe - Rated | 24VDC |
| pagwawakas | 3 Wire Leads |
| static Presyon | 0.680 in H2O (169.4 Pa) |
| Sukat / Dimension | Square/Rounded - 120mm L x 120mm H |
| serye | B1232 |
| RPM | 2800 RPM |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| ingay | 49.0dB(A) |
| Material - Frame | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Pangasiwaan ng materyal - Blade | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | Locked Rotor Sensor, Thermal Overload Protector (TOP) |
| Fan Type | Blower |
| Kasalukuyang rating (amps) | 0.480A |
| Type bearing | Ball |
| Base Number Product | B1232H |
| Ahensya ng pag -apruba | CE, cUL, TUV, UL |
| Daloy ng hangin | 28.0 CFM (0.784m³/min) |







FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE

FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE
FAN BLOWER 120X32MM 12VDC WIRE
FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE

FAN BLOWER 120X32MM 12VDC WIRE

FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE

FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE
FAN BLOWER 120X32MM 24VDC WIRE

FAN BLOWER 120X32MM 12VDC WIRE
FAN BLOWER 120X32MM 12VDC WIRE