| Numero ng bahagi ng tagagawa : | AT32UC3A364-ALUT |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 3132 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144LQFP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | AT32UC3A364-ALUT(1).pdfAT32UC3A364-ALUT(2).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | AT32UC3A364-ALUT |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 3132 pcs |
| Mga Datasheet | AT32UC3A364-ALUT(1).pdfAT32UC3A364-ALUT(2).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 1.75 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 144-LQFP (20x20) |
| bilis | 66MHz |
| serye | AVR®32 UC3 A3 |
| RAM Size | 128K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 64KB (64K x 8) |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 144-LQFP |
| Ibang pangalan | AT32UC3A364ALUT |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 110 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 19 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | AVR AVR®32 UC3 A3 Microcontroller IC 32-Bit 66MHz 64KB (64K x 8) FLASH 144-LQFP (20x20) |
| data Converters | A/D 8x10b |
| core Size | 32-Bit |
| core Processor | AVR |
| Connectivity | EBI/EMI, I²C, IrDA, Memory Card, SPI, SSC, UART/USART, USB OTG |
| Numero ng Base Bahagi | AT32UC3A364 |







IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144FFBGA
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144BGA
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144BGA
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144FFBGA
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 144FFBGA