Numero ng Bahagi:ATTINY2313A-PU
- Petsa: 2025/02/20
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 6.34 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ATTINY5-MAHR | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology | Stock Kondisyon : | 36098 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 8BIT 512B FLASH 8UDFN | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ATTINY5-MAHR(1).pdfATTINY5-MAHR(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ATTINY5-MAHR |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 8BIT 512B FLASH 8UDFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 36098 pcs |
| Mga Datasheet | ATTINY5-MAHR(1).pdfATTINY5-MAHR(2).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 1.8 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 8-UDFN, USON |
| bilis | 12MHz |
| serye | AVR® ATtiny |
| RAM Size | 32 x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 512B (256 x 16) |
| Peripherals | POR, PWM, WDT |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-UFDFN Exposed Pad |
| Ibang pangalan | ATTINY5-MAHR SL383 ATTINY5-MAHR-ND ATTINY5-MAHRTR ATTINY5MAHR |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 4 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 4 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | AVR AVR® ATtiny Microcontroller IC 8-Bit 12MHz 512B (256 x 16) FLASH 8-UDFN, USON |
| data Converters | A/D 4x8b |
| core Size | 8-Bit |
| core Processor | AVR |
| Connectivity | - |
| Numero ng Base Bahagi | ATTINY5 |










IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28DIP

IC MCU 8BIT 512B FLASH SOT23

IC MCU 8BIT 512B FLASH SOT23
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28VQFN
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 14SOIC
IC MCU 8BIT 512B FLASH 8UDFN
IC MCU 8BIT 512B FLASH 8UDFN
IC MCU 8BIT 512B FLASH SOT23-6
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28DIP
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 14SOIC