| Numero ng bahagi ng tagagawa : | DSC1123CL5-050.0000T | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology | Stock Kondisyon : | 4028 pcs Stock |
| Paglalarawan : | MEMS OSCILLATOR | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | DSC1123CL5-050.0000T.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | DSC1123CL5-050.0000T |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | MEMS OSCILLATOR |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4028 pcs |
| Mga Datasheet | DSC1123CL5-050.0000T.pdf |
| Boltahe - Supply | 2.25 V ~ 3.6 V |
| uri | XO (Standard) |
| Sukat / Dimension | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| serye | DSC1123 |
| Ratings | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| output | LVDS |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.035" (0.90mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±10ppm |
| dalas | 50MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | 50MHz XO (Standard) LVDS Oscillator 2.25 V ~ 3.6 V Enable/Disable 6-SMD, No Lead |
| Current - Supply (Max) | 22mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - |
| Base Resonator | MEMS |
| Absolute Pull Range (APR) | - |







OSC MEMS 100.000MHZ CMOS SMD

MEMS OSCILLATOR

MEMS OSCILLATOR

MEMS OSC AUTO LOWPWR -40C-105C
MEMS OSCILLATOR, LOW JITTER, 125
MEMS OSCILLATOR, LOW JITTER, 75M
MEMS OSCILLATOR, LOW JITTER, 75M

MEMS OSC AUTO LOWPWR -40C-105C
OSC MEMS 100.000MHZ CMOS SMD

MEMS OSCILLATOR