| Numero ng bahagi ng tagagawa : | HSM1100JE3/TR13 |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | DIODE SCHOTTKY 100V 1A DO214BA |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | HSM1100JE3/TR13(1).pdfHSM1100JE3/TR13(2).pdfHSM1100JE3/TR13(3).pdfHSM1100JE3/TR13(4).pdfHSM1100JE3/TR13(5).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | HSM1100JE3/TR13 |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | DIODE SCHOTTKY 100V 1A DO214BA |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | HSM1100JE3/TR13(1).pdfHSM1100JE3/TR13(2).pdfHSM1100JE3/TR13(3).pdfHSM1100JE3/TR13(4).pdfHSM1100JE3/TR13(5).pdf |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 840 mV @ 1 A |
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max) | 100 V |
| teknolohiya | Schottky |
| Supplier aparato Package | DO-214BA |
| bilis | Fast Recovery =< 500ns, > 200mA (Io) |
| serye | - |
| Package / Kaso | DO-214BA |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Operating Temperature - Junction | -55°C ~ 175°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 100 µA @ 100 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | 1A |
| Kapasidad @ Vr, F | - |
| Base Number Product | HSM1100 |








DIODE SCHOTTKY 100V 1A DO215AA

CONN EDGE DUAL FMALE 22POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 22POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 20POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 22POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 22POS 0.156

CONN EDGE DUAL FMALE 22POS 0.156

DIODE SCHOTTKY 100V 1A DO215AA