| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MCP3422A5-E/MC |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 9331 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 8DFN |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MCP3422A5-E/MC.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MCP3422A5-E/MC |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 8DFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 9331 pcs |
| Mga Datasheet | MCP3422A5-E/MC.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 8-DFN (2x3) |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 3.75 |
| Type reference | Internal |
| Ratio - S / H: ADC | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-VFDFN Exposed Pad |
| Ibang pangalan | MCP3422A5EMC |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 2 |
| Bilang ng mga Bits | 18 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Differential |
| Mga tampok | PGA |
| Detalyadong Paglalarawan | 18 Bit Analog to Digital Converter 2 Input 1 Sigma-Delta 8-DFN (2x3) |
| data Interface | I²C |
| configuration | MUX-PGA-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | MCP3422A5 |
| arkitektura | Sigma-Delta |







IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8DFN

IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 8MSOP

IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8MSOP
IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 8SOIC
IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8SOIC

IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8MSOP

IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 8MSOP
IC ADC 18BIT I2C 3.75SPS 2CH 8SO
IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8SOIC
IC ADC 18BIT 2CH 3.75SPS 8DFN