| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MCP4011T-202E/SN | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology | Stock Kondisyon : | 34134 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DGTL POT 2.1K 1CH 8SOIC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MCP4011T-202E/SN(1).pdfMCP4011T-202E/SN(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MCP4011T-202E/SN |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC DGTL POT 2.1K 1CH 8SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 34134 pcs |
| Mga Datasheet | MCP4011T-202E/SN(1).pdfMCP4011T-202E/SN(2).pdf |
| Boltahe - Supply | 1.8 V ~ 5.5 V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Temperatura koepisyent (Typ) | 150 ppm/°C |
| tumulis | Linear |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| Resistance - Wiper (Ohms) (Typ) | 70 |
| Resistance (Ohms) | 2.1k |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Taps | 64 |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Type memory | Volatile |
| Tagagawa Standard Lead Time | 5 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | Up/Down (U/D, CS) |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Digital Potentiometer 2.1k Ohm 1 Circuit 64 Taps Up/Down (U/D, CS) Interface 8-SOIC |
| configuration | Potentiometer |
| Numero ng Base Bahagi | MCP4011 |








IC DGTL POT 50K 1CH 8MSOP
IC DGTL POT 50K 1CH 8DFN
IC DGTL POT 5K 1CH 8DFN
IC DGTL POT 2.1K 1CH 8DFN

IC DGTL POT 2.1K 1CH 8MSOP

IC DGTL POT 5K 1CH 8MSOP
IC DGTL POT 5K 1CH 8SOIC
IC DGTL POT 10K 1CH 8SOIC

IC DGTL POT 10K 1CH 8MSOP
IC DGTL POT 10K 1CH 8DFN