| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MCP4461-104E/ST |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 350 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DGTL POT 257TAPS 100K 20TSSOP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MCP4461-104E/ST.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MCP4461-104E/ST |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC DGTL POT 257TAPS 100K 20TSSOP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 350 pcs |
| Mga Datasheet | MCP4461-104E/ST.pdf |
| Boltahe - Supply | 1.8 V ~ 5.5 V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Temperatura koepisyent (Typ) | 150 ppm/°C |
| tumulis | Linear |
| Supplier aparato Package | 20-TSSOP |
| serye | WiperLock™ |
| Resistance - Wiper (Ohms) (Typ) | 75 |
| Resistance (Ohms) | 100k |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Taps | 257 |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Type memory | Non-Volatile |
| Tagagawa Standard Lead Time | 14 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | I²C |
| Mga tampok | Mute, Selectable Address |
| Detalyadong Paglalarawan | Digital Potentiometer 100k Ohm 4 Circuit 257 Taps I²C Interface 20-TSSOP |
| configuration | Potentiometer |
| Numero ng Base Bahagi | MCP4461 |







IC RHEOSTAT 257POS 5K 14TSSOP
IC DGTL POT 257TAPS 5K 20QFN
IC POT 8B QUAD NONV 50K 20TSSOP
IC RHEOSTAT 257POS 50K 14TSSOP
IC DGTL POT 257TAPS 10K 20TSSOP
IC DGTL POT 257TAPS 100K 20QFN
IC POT 8BIT QUAD NONV 5K 20TSSOP
IC DGTL POT 257TAPS 10K 20QFN
IC DGTL POT 257POS 50K 20QFN
IC DGTL POT 257TAPS 10K 20QFN