Numero ng Bahagi:PIC16F690-I/SO
- Petsa: 2025/02/25
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 9.26 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PIC16C58B-20/SO |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 633 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 8BIT 3KB OTP 18SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PIC16C58B-20/SO(1).pdfPIC16C58B-20/SO(2).pdfPIC16C58B-20/SO(3).pdfPIC16C58B-20/SO(4).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PIC16C58B-20/SO |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 8BIT 3KB OTP 18SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 633 pcs |
| Mga Datasheet | PIC16C58B-20/SO(1).pdfPIC16C58B-20/SO(2).pdfPIC16C58B-20/SO(3).pdfPIC16C58B-20/SO(4).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 18-SOIC |
| bilis | 20MHz |
| serye | PIC® 16C |
| RAM Size | 73 x 8 |
| Type Program Memory | OTP |
| Size Program Memory | 3KB (2K x 12) |
| Peripherals | POR, WDT |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 18-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Ibang pangalan | PIC16C58B20SO |
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 12 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 17 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | PIC PIC® 16C Microcontroller IC 8-Bit 20MHz 3KB (2K x 12) OTP 18-SOIC |
| data Converters | - |
| core Size | 8-Bit |
| core Processor | PIC |
| Connectivity | - |
| Numero ng Base Bahagi | PIC16C58B |










IC MCU 8BIT 3KB OTP 18SOIC

IC MCU 8BIT 3KB OTP 20SSOP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 20SSOP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 18DIP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 20SSOP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 18SOIC

IC MCU 8BIT 3KB OTP 18DIP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 18DIP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 20SSOP

IC MCU 8BIT 3KB OTP 18DIP