Numero ng Bahagi:PIC16F690-I/SO
- Petsa: 2025/02/25
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 9.26 MB
- Video screenshot


| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PIC16LF874T-04/L | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology | Stock Kondisyon : | 5564 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44PLCC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PIC16LF874T-04/L.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PIC16LF874T-04/L |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44PLCC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5564 pcs |
| Mga Datasheet | PIC16LF874T-04/L.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 44-PLCC (16.59x16.59) |
| bilis | 4MHz |
| serye | PIC® 16F |
| RAM Size | 192 x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 7KB (4K x 14) |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 44-LCC (J-Lead) |
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 33 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | 128 x 8 |
| Detalyadong Paglalarawan | PIC PIC® 16F Microcontroller IC 8-Bit 4MHz 7KB (4K x 14) FLASH 44-PLCC (16.59x16.59) |
| data Converters | A/D 8x10b |
| core Size | 8-Bit |
| core Processor | PIC |
| Connectivity | I²C, SPI, UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | PIC16LF874 |









IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44TQFP

IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44TQFP

IC MCU 8BIT 7KB FLASH 40DIP

IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44MQFP

IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44QFN
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44TQFP

IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44MQFP
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 44TQFP