| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PIC32MX170F256D-I/ML |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 476 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44QFN |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PIC32MX170F256D-I/ML.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PIC32MX170F256D-I/ML |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44QFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 476 pcs |
| Mga Datasheet | PIC32MX170F256D-I/ML.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2.3 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 44-QFN (8x8) |
| bilis | 40MHz |
| serye | PIC® 32MX |
| RAM Size | 64K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 256KB (256K x 8) |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 44-VQFN Exposed Pad |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 35 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 5 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | MIPS32® M4K™ PIC® 32MX Microcontroller IC 32-Bit 40MHz 256KB (256K x 8) FLASH 44-QFN (8x8) |
| data Converters | A/D 13x10b |
| core Size | 32-Bit |
| core Processor | MIPS32® M4K™ |
| Connectivity | I²C, IrDA, LINbus, SPI, UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | PIC32MX170F256D |







IC MCU 32BIT 256KB FLASH 28SSOP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44TQFP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 28SOIC
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44VTLA
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44QFN
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44VTLA
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44TQFP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44TQFP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44QFN
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 44VTLA