| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PIC32MX210F016BT-I/SO |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Micrel / Microchip Technology |
| Stock Kondisyon : | 12709 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SOIC |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PIC32MX210F016BT-I/SO(1).pdfPIC32MX210F016BT-I/SO(2).pdfPIC32MX210F016BT-I/SO(3).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PIC32MX210F016BT-I/SO |
|---|---|
| Manufacturer | Micrel / Microchip Technology |
| Paglalarawan | IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SOIC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 12709 pcs |
| Mga Datasheet | PIC32MX210F016BT-I/SO(1).pdfPIC32MX210F016BT-I/SO(2).pdfPIC32MX210F016BT-I/SO(3).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2.3 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 28-SOIC |
| bilis | 40MHz |
| serye | PIC® 32MX |
| RAM Size | 4K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 16KB (16K x 8) |
| Peripherals | Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 28-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 19 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 4 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | MIPS32® M4K™ PIC® 32MX Microcontroller IC 32-Bit 40MHz 16KB (16K x 8) FLASH 28-SOIC |
| data Converters | A/D 9x10b |
| core Size | 32-Bit |
| core Processor | MIPS32® M4K™ |
| Connectivity | I²C, IrDA, LINbus, PMP, SPI, UART/USART, USB OTG |
| Numero ng Base Bahagi | PIC32MX210F016 |







IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SOIC

IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SDIP
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 36VTLA
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28QFN
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SSOP
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SOIC
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28QFN
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28QFN
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SSOP
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28SSOP