SMBJ150CAE3/TR13 Image.Microchip Technology Ang imahe ay maaaring representasyon.
makita ang mga panoorin para sa mga detalye ng produkto.
Mainit na tip
Ang pangwakas na presyo ay napapailalim sa resulta ng pagtatanong
SMBJ150CAE3/TR13
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : SMBJ150CAE3/TR13
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Micrel / Microchip Technology
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : TVS DIODE 150VWM 243VC SMBJ
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : SMBJ150CAE3/TR13(1).pdfSMBJ150CAE3/TR13(2).pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. SMBJ150CAE3/TR13
Manufacturer Micrel / Microchip Technology
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) 150V
Boltahe - Clamping (Max) @ IPP 243V
Boltahe - Breakdown (Min) 167V
uri Zener
Supplier aparato Package SMBJ (DO-214AA)
serye -
Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W
Package / Kaso DO-214AA, SMB
Package Tape & Reel (TR)
operating Temperature -65°C ~ 150°C (TJ)
Salalayan Type Surface Mount
Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.5A