| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ADC1610S080HN/C1;5 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | NXP Semiconductors / Freescale | Stock Kondisyon : | 4290 pcs Stock |
| Paglalarawan : | ADC 16BIT SGL 80MSPS 40HVQFN | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ADC1610S080HN/C1;5.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ADC1610S080HN/C1;5 |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors / Freescale |
| Paglalarawan | ADC 16BIT SGL 80MSPS 40HVQFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4290 pcs |
| Mga Datasheet | ADC1610S080HN/C1;5.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 1.65 V ~ 3.6 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.85 V ~ 3.4 V |
| Supplier aparato Package | 40-HVQFN (6x6) |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 80M |
| Type reference | External, Internal |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 40-VFQFN Exposed Pad |
| Ibang pangalan | 568-6612 935289686551 ADC1610S080HN/C1;5-ND ADC1610S080HNC15 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 16 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Differential, Single Ended |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 16 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 Pipelined 40-HVQFN (6x6) |
| data Interface | LVDS - Parallel, Parallel |
| configuration | S/H-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | ADC1610S |
| arkitektura | Pipelined |








BOARD DEMO FOR ADC1610S125F2

IC ADC 16BIT 2.5MSPS 52LQFP

ANALOG TO DIGITAL CONVERTERS
BOARD DEMO FOR ADC1610S12F1
IC ADC 16BIT PIPELINED 40HVQFN
IC ADC 16BIT PIPELINED 40HVQFN
BOARD DEMO FOR ADC1610S12F2

MOD ADC 14BIT 250MSPS
IC ADC 16BIT PIPELINED 40HVQFN
IC ADC 16BIT PIPELINED 40HVQFN