| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MSC8251TVT1000B | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | NXP Semiconductors / Freescale | Stock Kondisyon : | 5908 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC DSP SINGLE 1GHZ 783FCBGA | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MSC8251TVT1000B(1).pdfMSC8251TVT1000B(2).pdfMSC8251TVT1000B(3).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MSC8251TVT1000B |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors / Freescale |
| Paglalarawan | IC DSP SINGLE 1GHZ 783FCBGA |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5908 pcs |
| Mga Datasheet | MSC8251TVT1000B(1).pdfMSC8251TVT1000B(2).pdfMSC8251TVT1000B(3).pdf |
| Boltahe - I / O | 2.50V |
| Boltahe - Core | 1.00V |
| uri | SC3850 Single Core |
| Supplier aparato Package | 783-FCPBGA (29x29) |
| serye | StarCore |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 783-BBGA, FCBGA |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TJ) |
| On-Chip RAM | 576kB |
| Non-Madaling matuyo Memory | ROM (96 kB) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | Ethernet, I²C, PCI, RGMII, Serial RapidIO, SGMII, SPI, UART/USART |
| Clock Rate | 1GHz |
| Numero ng Base Bahagi | MSC8251 |







IC PROCESSOR 2-CORE 783FCBGA
IC DSP 1X 1GHZ SC3850 783FCBGA
MSC8252 - StarCore DSP, 2x 1GHz
IC DSP 2X 1GHZ SC3850 783FCBGA
DSP, 32-BIT SIZE, CMOS, PBGA783
IC DSP 2X 1GHZ SC3850 783FCBGA
IC PROCESSOR 1-CORE 783FCBGA
IC DSP 1X 1GHZ SC3850 783FCBGA
DIGITAL SIGNAL PROCESSOR, 32-BIT
IC PROCESSOR 2-CORE 783FCBGA