| Numero ng bahagi ng tagagawa : | P89C58X2BA/00,512 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | NXP Semiconductors / Freescale | Stock Kondisyon : | 4801 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44PLCC | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | P89C58X2BA/00,512.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | P89C58X2BA/00,512 |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors / Freescale |
| Paglalarawan | IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44PLCC |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4801 pcs |
| Mga Datasheet | P89C58X2BA/00,512.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 4.5 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 44-PLCC (16.59x16.59) |
| bilis | 33MHz |
| serye | 89C |
| RAM Size | 256 x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 32KB (32K x 8) |
| Peripherals | POR |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 44-LCC (J-Lead) |
| Ibang pangalan | 935271460512 P89C58X2BA P89C58X2BA-ND |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 32 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 8051 89C Microcontroller IC 8-Bit 33MHz 32KB (32K x 8) FLASH 44-PLCC (16.59x16.59) |
| data Converters | - |
| core Size | 8-Bit |
| core Processor | 8051 |
| Connectivity | UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | P89C58 |







IC MCU 8BIT 8KB FLASH 44LQFP
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44LQFP
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44LQFP
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 16KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44LQFP
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 40DIP
IC MCU 8BIT 16KB FLASH 44PLCC
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44PLCC