| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PCF52256CAG66 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | NXP Semiconductors / Freescale | Stock Kondisyon : | 5079 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144LQFP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PCF52256CAG66.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PCF52256CAG66 |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors / Freescale |
| Paglalarawan | IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5079 pcs |
| Mga Datasheet | PCF52256CAG66.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 144-LQFP (20x20) |
| bilis | 66MHz |
| serye | MCF5225x |
| RAM Size | 64K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 256KB (256K x 8) |
| Peripherals | DMA, LVD, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 144-LQFP |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 96 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Coldfire V2 MCF5225x Microcontroller IC 32-Bit 66MHz 256KB (256K x 8) FLASH 144-LQFP (20x20) |
| data Converters | A/D 8x12b |
| core Size | 32-Bit |
| core Processor | Coldfire V2 |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, Ethernet, I²C, QSPI, UART/USART, USB OTG |
| Numero ng Base Bahagi | PCF52256 |







IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP
IC MCU 32BIT ROMLESS 176LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 100LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 144LQFP
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100LQFP
MICROPROCESSOR