Numero ng Bahagi:S912XEP100W1MAG
- Petsa: 2022/05/20
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 10.91 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | S912XET256BMAA |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | NXP Semiconductors / Freescale |
| Stock Kondisyon : | 400 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 80QFP |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | S912XET256BMAA.pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | S912XET256BMAA |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors / Freescale |
| Paglalarawan | IC MCU 16BIT 256KB FLASH 80QFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 400 pcs |
| Mga Datasheet | S912XET256BMAA.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 1.72 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 80-QFP (14x14) |
| bilis | 50MHz |
| serye | HCS12X |
| RAM Size | 16K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 256KB (256K x 8) |
| Peripherals | LVD, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 80-QFP |
| Ibang pangalan | 568-14126 935315433557 S912XET256BMAA-ND |
| Type osileytor | External |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 59 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | 4K x 8 |
| Detalyadong Paglalarawan | HCS12X HCS12X Microcontroller IC 16-Bit 50MHz 256KB (256K x 8) FLASH 80-QFP (14x14) |
| data Converters | A/D 8x12b |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | HCS12X |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, I²C, IrDA, SCI, SPI |










MICROCONTROLLER, 16-BIT, HCS12 C
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 144LQFP
16-BIT MCU S12X CORE 256KB FLA
16-BIT MCU S12X CORE 256KB FLA
16-BIT MCU S12X CORE 256KB FLA
16-BIT MCU S12X CORE 256KB FLA
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 144LQFP
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 80QFP
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 144LQFP
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 80QFP