| Numero ng bahagi ng tagagawa : | PMDPB70EN,115 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Nexperia | Stock Kondisyon : | 5035 pcs Stock |
| Paglalarawan : | MOSFET 2N-CH 30V 3.5A 6DFN | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | PMDPB70EN,115.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | PMDPB70EN,115 |
|---|---|
| Manufacturer | Nexperia |
| Paglalarawan | MOSFET 2N-CH 30V 3.5A 6DFN |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5035 pcs |
| Mga Datasheet | PMDPB70EN,115.pdf |
| Vgs (th) (Max) @ Id | 2.5V @ 250µA |
| Supplier aparato Package | 6-HUSON-EP (2x2) |
| serye | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs | 57 mOhm @ 3.5A, 10V |
| Power - Max | 510mW |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 6-UDFN Exposed Pad |
| Ibang pangalan | 568-10761-2 934066486115 PMDPB70EN,115-ND |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds | 130pF @ 15V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs | 4.5nC @ 10V |
| Type FET | 2 N-Channel (Dual) |
| FET Tampok | Logic Level Gate |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) | 30V |
| Detalyadong Paglalarawan | Mosfet Array 2 N-Channel (Dual) 30V 3.5A 510mW Surface Mount 6-HUSON-EP (2x2) |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C | 3.5A |







MOSFET 2P-CH 20V 3.6A HUSON6
MOSFET 2N-CH 30V 3.1A HUSON6
PMDPB56XNEA - 30V, DUAL N-CHANNE
MOSFET 2N-CH 30V 3.1A DFN2020D-6
MOSFET 2P-CH 20V 3.5A SOT1118
PMDPB70EN - SMALL SIGNAL, HUSON6
NOW NEXPERIA PMDPB70XP - SMALL S
NOW NEXPERIA PMDPB70XPE - SMALL
NOW NEXPERIA PMDPB70XPE - SMALL
MOSFET 2P-CH 30V 2.9A 6HUSON