UHW1J821MHD6
Presyo ng hagdan
Gusto mo ng mas mahusay na presyo?
Mangyaring gumawa ng isang pagtatanong at tutugon kami kaagad.
Numero ng bahagi ng tagagawa : UHW1J821MHD6
Katayuan ng RoHs :
Tagagawa / Brand : Nichicon
Stock Kondisyon : -
Paglalarawan : CAP ALUM 820UF 20% 63V RADIAL
Ipadala Mula : Hong Kong
Mga Datasheet : UHW1J821MHD6.pdf
  • Isumite ang kahilingan
Bahagi Hindi. UHW1J821MHD6
Manufacturer Nichicon
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
Available ang Dami Sa stock
Mga Datasheet UHW1J821MHD6.pdf
Boltahe - Rated 63 V
pagpapaubaya ±20%
Ibabaw Mount Land Size -
Sukat / Dimension 0.709" Dia (18.00mm)
serye UHW
Ripple Current @ Low Frequency 1.476 A @ 120 Hz
Ripple Current @ High Frequency 2.46 A @ 100 kHz
Ratings -
polariseysyon Polar
Package / Kaso Radial, Can
Package Bulk
operating Temperature -40°C ~ 105°C
Salalayan Type Through Hole
Lifetime @ Temp. 10000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.295" (7.50mm)
impedance 47 mOhms
Taas - Makaupo (Max) 0.846" (21.50mm)
ESR (Katumbas Series pagtutol) -
kapasidad 820 µF