| Numero ng bahagi ng tagagawa : | ELJ-RE15NGFA | Katayuan ng RoHs : | |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Panasonic | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | FIXED IND 15NH 350MA 410MOHM SMD | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | ELJ-RE15NGFA(1).pdfELJ-RE15NGFA(2).pdfELJ-RE15NGFA(3).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | ELJ-RE15NGFA |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Paglalarawan | FIXED IND 15NH 350MA 410MOHM SMD |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | ELJ-RE15NGFA(1).pdfELJ-RE15NGFA(2).pdfELJ-RE15NGFA(3).pdf |
| uri | Multilayer |
| pagpapaubaya | ±2% |
| Supplier aparato Package | 0603 (1608 Metric) |
| Sukat / Dimension | 0.063' L x 0.031' W (1.60mm x 0.80mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | RE |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 10 @ 100MHz |
| Package / Kaso | 0603 (1608 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Non-Magnetic |
| Inductance Frequency - Test | 100 MHz |
| inductance | 15 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.031' (0.80mm) |
| Frequency - Self Resonant | 2.5GHz |
| DC pagtutol (DCR) | 410mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 350 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| Base Number Product | ELJ-RE |







FIXED IND 15NH 350MA 410MOHM SMD
FIXED IND 15NH 350MA 410MOHM SMD
FIXED IND 15NH 350MA 410MOHM SMD
FIXED IND 12NH 400MA 350MOHM SMD
FIXED IND 18NH 350MA 450MOHM SMD
FIXED IND 12NH 400MA 350MOHM SMD
FIXED IND 18NH 350MA 450MOHM SMD
FIXED IND 12NH 400MA 350MOHM SMD
FIXED IND 12NH 400MA 350MOHM SMD
FIXED IND 18NH 350MA 450MOHM SMD