| Numero ng bahagi ng tagagawa : | S3EB-24V |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs : | RoHS compliant |
| Tagagawa / Brand : | Panasonic |
| Stock Kondisyon : | 175 pcs Stock |
| Paglalarawan : | RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 24V |
| Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | S3EB-24V(1).pdfS3EB-24V(2).pdfS3EB-24V(3).pdf |
| Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | S3EB-24V |
|---|---|
| Manufacturer | Panasonic |
| Paglalarawan | RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 24V |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | RoHS compliant |
| Available ang Dami | 175 pcs |
| Mga Datasheet | S3EB-24V(1).pdfS3EB-24V(2).pdfS3EB-24V(3).pdf |
| pagwawakas Style | PC Pin |
| Paglipat Boltahe | 250VAC, 48VDC - Max |
| serye | S |
| seal Rating | Sealed - Fully |
| release Time | 10 ms |
| Type relay | General Purpose |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 65°C |
| Magpapatakbo Time | 15 ms |
| Dapat pakawalan ang boltahe | 2.4 VDC |
| Dapat gumana ng boltahe | 16.8 VDC |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Mga tampok | - |
| Contact Rating (Kasalukuyang) | 4 A |
| Contact Material | Silver Alloy, Cadmium Free |
| Contact Form | 4PST-3NO/1NC (3 Form A, 1 Form B) |
| Coil Boltahe | 24VDC |
| Coil Type | Non Latching |
| Coil Resistance | 2.85 kOhms |
| Pagkakabukod ng coil | - |
| Coil Kasalukuyang | 8.4 mA |
| Base Number Product | S3EB |







RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 48V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 12V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 5V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 9V
RELAY GEN PURPOSE 4PDT 3A 24V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 12V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 48V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 24V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 5V
RELAY GEN PURPOSE 4PST 4A 12V