Numero ng Bahagi:R5F100ACASP#50
- Petsa: 2024/07/23
- Tagal: 10 segundo
- Laki ng video.: 5.52 MB
- Video screenshot



| Numero ng bahagi ng tagagawa : | R5F101PHDFB#30 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Renesas Electronics America | Stock Kondisyon : | 5890 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | R5F101PHDFB#30(1).pdfR5F101PHDFB#30(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | R5F101PHDFB#30 |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics America |
| Paglalarawan | IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5890 pcs |
| Mga Datasheet | R5F101PHDFB#30(1).pdfR5F101PHDFB#30(2).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 1.6 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 100-LQFP (14x14) |
| bilis | 32MHz |
| serye | RL78/G13 |
| RAM Size | 16K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 192KB (192K x 8) |
| Peripherals | DMA, LVD, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 100-LQFP |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 82 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | RL78 RL78/G13 Microcontroller IC 16-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) FLASH 100-LQFP (14x14) |
| data Converters | A/D 20x8/10b |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | RL78 |
| Connectivity | CSI, I²C, LINbus, UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | R5F101 |










IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100LQFP

IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP

16BIT MCU RL78/G13 256K 100LQFP

IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100LQFP

IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100LQFP

IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 192KB FLASH 100LQFP
IC MCU 16BIT 192KB FLSH 100LFQFP
IC MCU 16BIT 192KB FLSH 100LFQFP