| Numero ng bahagi ng tagagawa : | R5F212G5SDFP#U0 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Renesas Electronics America | Stock Kondisyon : | 4276 pcs Stock |
| Paglalarawan : | IC MCU 16BIT 24KB FLASH 32LQFP | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | R5F212G5SDFP#U0(1).pdfR5F212G5SDFP#U0(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | R5F212G5SDFP#U0 |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics America |
| Paglalarawan | IC MCU 16BIT 24KB FLASH 32LQFP |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4276 pcs |
| Mga Datasheet | R5F212G5SDFP#U0(1).pdfR5F212G5SDFP#U0(2).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2.2 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 32-LQFP (7x7) |
| bilis | 8MHz |
| serye | R8C/2x/2G |
| RAM Size | 1K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 24KB (24K x 8) |
| Peripherals | POR, PWM, Voltage Detect, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 32-LQFP |
| Ibang pangalan | R5F212G5SDFP#V0 R5F212G5SDFP#V0-ND |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 27 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | - |
| Detalyadong Paglalarawan | R8C R8C/2x/2G Microcontroller IC 16-Bit 8MHz 24KB (24K x 8) FLASH 32-LQFP (7x7) |
| data Converters | - |
| core Size | 16-Bit |
| core Processor | R8C |
| Connectivity | LINbus, SIO, UART/USART |
| Numero ng Base Bahagi | R5F212G |







IC MCU 16BIT 24KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 32KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 16KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 24KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 32KB FLASH 32LQFP
IC MCU 16BIT 24KB FLASH 32LQFP