| Numero ng bahagi ng tagagawa : | R5F5651CDDLC#20 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Renesas Electronics America | Stock Kondisyon : | 2383 pcs Stock |
| Paglalarawan : | 32BIT MCU RX651 1.5MB LGA177 -40 | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | R5F5651CDDLC#20(1).pdfR5F5651CDDLC#20(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | R5F5651CDDLC#20 |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics America |
| Paglalarawan | 32BIT MCU RX651 1.5MB LGA177 -40 |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 2383 pcs |
| Mga Datasheet | R5F5651CDDLC#20(1).pdfR5F5651CDDLC#20(2).pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 2.7 V ~ 3.6 V |
| Supplier aparato Package | 177-TFLGA (8x8) |
| bilis | 120MHz |
| serye | RX651 |
| RAM Size | 640K x 8 |
| Type Program Memory | FLASH |
| Size Program Memory | 1.5MB (1.5M x 8) |
| Peripherals | DMA, LVD, POR, PWM, WDT |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 177-TFLGA |
| Type osileytor | Internal |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng I / O | 136 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 24 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| EEPROM Size | 32K x 8 |
| Detalyadong Paglalarawan | RXv2 RX651 Microcontroller IC 32-Bit 120MHz 1.5MB (1.5M x 8) FLASH 177-TFLGA (8x8) |
| data Converters | A/D 29x12b, D/A 2x12b |
| core Size | 32-Bit |
| core Processor | RXv2 |
| Connectivity | CANbus, EBI/EMI, Ethernet, I²C, LINbus, MMC/SD, QSPI, SCI, SPI, UART/USART, USB |








32BIT MCU RX651 1.5MB 64TFBGA -4
IC MCU 32BIT 1.5MB FLASH 64LFQFP

32BIT MCU RX651 1.5MB QFP176 -40
32BIT MCU RX651 1.5MB 176LFBGA -
32BIT MCU RX651 1.5MB LGA100 -40
IC MCU 32BIT 1.5MB FLSH 100LFQFP
32BIT MCU RX651 1.5MB LGA145 -40
IC MCU 32BIT 1.5MB FLASH 64LFQFP
IC MCU 32BIT 1.5MB FLSH 144LFQFP
32BIT MCU RX651 1.5MB QFP100 -40