| Numero ng bahagi ng tagagawa : | SPMWHT328FD5WAQKS0 | Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Samsung Semiconductor | Stock Kondisyon : | 258808 pcs Stock |
| Paglalarawan : | LED 3X3 5700K 80CRI SMD | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | SPMWHT328FD5WAQKS0.pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | SPMWHT328FD5WAQKS0 |
|---|---|
| Manufacturer | Samsung Semiconductor |
| Paglalarawan | LED 3X3 5700K 80CRI SMD |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 258808 pcs |
| Mga Datasheet | SPMWHT328FD5WAQKS0.pdf |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | 2.85V |
| pagtingin sa Anggulo | 115° |
| Thermal paglaban ng Package | 7°C/W |
| Supplier aparato Package | 3030 |
| Sukat / Dimension | 0.118" L x 0.118" W (3.00mm x 3.00mm) |
| serye | LM301A |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 1212 (3030 Metric) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2A (4 Weeks) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| Lumens / Watt @ Current - Test | 145 lm/W |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.030" (0.75mm) |
| Pakilusin @ 85 ° C, Kasalukuyang - Test | 62 lm (58 lm ~ 66 lm) |
| Pakilusin @ 25 ° C, Kasalukuyang - Test | - |
| Detalyadong Paglalarawan | LED Lighting LM301A White, Cool 5700K 2.85V 150mA 115° 1212 (3030 Metric) |
| Current - Test | 150mA |
| Current - Max | 500mA |
| kulay | White, Cool |
| CRI (Kulay Rendering Index) | 80 |
| CCT (K) | 5700K |







LED 3X3 4000K 80CRI SMD
LED WHITE 4000K 80CRI SMD
LED WHITE 6500K 80CRI SMD
LED WHITE 5700K 80CRI SMD
LED WHITE LM301A
LED 3X3 6500K 80CRI SMD
LED WHITE LM301A
LED 3X3 5000K 80CRI SMD
LED WHITE 4000K 80CRI SMD
LED WHITE 5000K 80CRI SMD