| Numero ng bahagi ng tagagawa : | MTSW-101-07-T-S-125 | Katayuan ng RoHs : | |
|---|---|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Samtec, Inc. | Stock Kondisyon : | - |
| Paglalarawan : | CONN HEADER VERT 1POS | Ipadala Mula : | Hong Kong |
| Mga Datasheet : | MTSW-101-07-T-S-125(1).pdfMTSW-101-07-T-S-125(2).pdf | Pagpapadala ng Way : | DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS |
| Bahagi Hindi. | MTSW-101-07-T-S-125 |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| Paglalarawan | CONN HEADER VERT 1POS |
| Lead Free Status / Katayuan ng RoHS | |
| Available ang Dami | Sa stock |
| Mga Datasheet | MTSW-101-07-T-S-125(1).pdfMTSW-101-07-T-S-125(2).pdf |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Unshrouded |
| serye | Flex Stack, MTSW |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | - |
| Package | Bulk |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | 0.430" (10.92mm) |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Polyester, Glass Filled |
| insulation Taas | 0.100" (2.54mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | 3A |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.205" (5.21mm) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.125" (3.18mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header, Cuttable |
| Base Number Product | MTSW-101 |
| aplikasyon | - |








CONN HEADER R/A 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER R/A 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER R/A 1POS

CONN HEADER VERT 1POS

CONN HEADER R/A 1POS